ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್
ಹೈ ಕಮಾಂಡ್ ಸೂಚಿಸಿದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಗೆಲುವಿಗೆ ಶ್ರಮಿಸಲು ಮಡಿಕೇರಿ ನಗರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸಮಿತಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಯ , ಕೇಂದ್ರದ 546 ಕೋಟಿ ರೂ. 8 ಜಿಲ್ಲೆಗಳಿಗೆ ವಿನಿಯೋಗ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ , ಕೊಡಗು ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಗುದ್ದಲಿ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದ ಸಿಎಂ , ಅಪರಾಧ ತಡೆಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಸಹಭಾಗಿತ್ವ ಅಗತ್ಯ ಕೊಡಗು ಎಸ್‍ಪಿ ಸುಮನ್ ಡಿ.ಪೆನ್ನೇಕರ್ , ಸಶಸ್ತ್ರ ಪಡೆಗಳ ಧ್ವಜ ದಿನಾಚರಣೆ , ಡಿ. 10ರಿಂದ 21ರವರೆಗೆ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯೆ ವೀಣಾ ಅಚ್ಚಯ್ಯ ಅಲಭ್ಯ , ಅಯ್ಯಂಡ್ರ ರೋಹಿಣಿ ನಾಣಯ್ಯನವರ ಕುಂಚದಲ್ಲಿ ಅರಳಿದ ಭತ್ತದ ತೆನೆಗೂಡು , ಮಡಿಕೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಜಾಗೃತಿ ಜಾಥ ಸ್ವಚ್ಛ ಪರಿಸರ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಜಯ ಚಿಣ್ಣಪ್ಪ  ಕರೆ  , ಗೌಡ ಜನಾಂಗದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಾಟ , ಹಳೇ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಂದ ಕೊಡುಗೆ ,

ಅಭಿಮಾನಿ ಓದುಗರು

Posted on: April 17, 2013

17.4.13

269388_588296311199363_831370191_n

ನಮ್ಮಂತ ಅನಿವಾಸಿ ಕೊಡಗಿನವರಿಗೆ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಬಿಸಿ ಸುದ್ದಿಗಳ ರುಚಿ ಸವೆಯಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟ ಕೊಡಗು ನ್ಯೂಸ್ ನವರಿಗೆ ದನ್ಯವಾದಗಳು ,ತಾಜಾ ಸುದಿಗಳನ್ನು ಓದಿ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತಾ ಇದೆ, ಡ್ಯೂಟಿ ಮದ್ಯೆಯೂ ಪದೇ ಪದೇ ಈ ಸೈಟನ್ನು ಓಪನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ.

                    ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಹು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಂಡು ಮುಂದೆ ಸಾಗಲೆಂದು ಹಾರೈಸುತ್ತಿದೇನೆ .

ಹಂಸ ಎಡಪಾಲ (ಪಾರಾಣೆ)
ಸಿಲಿಕನ್ ಓಯಸಿಸ್
ದುಬೈ, UAE

One thought on “ಅಭಿಮಾನಿ ಓದುಗರು

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ತಿಳಿಸಿ

Your email address will not be published. Required fields are marked *