ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್
ಧಗಧಗನೆ ಹೊತ್ತಿ ಉರಿದ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಟ್ಯಾಂಕರ್ – ಓರ್ವ ಸಜೀವ ದಹನ 5ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮನೆಗಳು ಭಸ್ಮ , ವಸತಿ ರಹಿತ ಮತ್ತು ನಿವೇಶನ ರಹಿತರಿಂದ ಗ್ರಾ.ಪಂನಲ್ಲಿ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಕೆ , ಸರಕಾರಿ ಆದೇಶದಲ್ಲೇ ಲೋಪ…! ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲೆಯ ಬದಲಿಗೆ ಮಡಿಕೇರಿ ಜಿಲ್ಲೆ , ಗಾಳಿಬೀಡು ಶಿಕ್ಷಕರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ  ಸರಕಾರಿ ಶಾಲೆಗಳ ಸಾಧನೆಗೆ ಶಿಕ್ಷಕರ ಪರಿಶ್ರಮವೇ ಕಾರಣ ಲೆಕ್ಕಪರಿಶೋದಕ ಟಿ.ಕೆ.ಸುಧೀರ್ ಅಭಿಪ್ರಾಯ , ಜೆಡಿಎಸ್ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷರ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಪಿತೂರಿ ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಧರ್ಮಪ್ಪ ಆರೋಪ , ಪೌರಕಾರ್ಮಿಕರಿಗೆ ಪ.ಪಂ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಿಂದ ರೈನ್ ಕೋಟ್ ವಿತರಣೆ , ಚಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ವಾಹನದ ಮೇಲೆ ಮರ ಬಿದ್ದು ಕಾರ್ಮಿಕ ಸಾವು , ರೈತರ ಸಾಲ ಎಷ್ಟು ಕೋಟಿ ಇದ್ದರೂ ಸರಿ ಸಾಲ ಮನ್ನಾ ಮಾಡಿಯೇ ತೀರುತ್ತೇನೆ ಸಿಎಂ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ , ಜೂ.20 ರಂದು ಉದ್ಯೋಗ ಮೇಳ , ಜೂ.21 ರಿಂದ ಎಸ್‍ಎಸ್‍ಎಲ್‍ಸಿ ಪೂರಕ ಪರೀಕ್ಷೆ ,

ಅಭಿಮಾನಿ ಓದುಗರು

Posted on: April 17, 2013

17.4.13

269388_588296311199363_831370191_n

ನಮ್ಮಂತ ಅನಿವಾಸಿ ಕೊಡಗಿನವರಿಗೆ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಬಿಸಿ ಸುದ್ದಿಗಳ ರುಚಿ ಸವೆಯಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟ ಕೊಡಗು ನ್ಯೂಸ್ ನವರಿಗೆ ದನ್ಯವಾದಗಳು ,ತಾಜಾ ಸುದಿಗಳನ್ನು ಓದಿ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಗುತ್ತಾ ಇದೆ, ಡ್ಯೂಟಿ ಮದ್ಯೆಯೂ ಪದೇ ಪದೇ ಈ ಸೈಟನ್ನು ಓಪನ್ ಮಾಡ್ತಾ ಇದ್ದೇನೆ.

                    ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಹು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಂಡು ಮುಂದೆ ಸಾಗಲೆಂದು ಹಾರೈಸುತ್ತಿದೇನೆ .

ಹಂಸ ಎಡಪಾಲ (ಪಾರಾಣೆ)
ಸಿಲಿಕನ್ ಓಯಸಿಸ್
ದುಬೈ, UAE

One thought on “ಅಭಿಮಾನಿ ಓದುಗರು

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ತಿಳಿಸಿ

Your email address will not be published. Required fields are marked *