ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್
ಹೈ ಕಮಾಂಡ್ ಸೂಚಿಸಿದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಗೆಲುವಿಗೆ ಶ್ರಮಿಸಲು ಮಡಿಕೇರಿ ನಗರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸಮಿತಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಯ , ಕೇಂದ್ರದ 546 ಕೋಟಿ ರೂ. 8 ಜಿಲ್ಲೆಗಳಿಗೆ ವಿನಿಯೋಗ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ , ಕೊಡಗು ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಗುದ್ದಲಿ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದ ಸಿಎಂ , ಅಪರಾಧ ತಡೆಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಸಹಭಾಗಿತ್ವ ಅಗತ್ಯ ಕೊಡಗು ಎಸ್‍ಪಿ ಸುಮನ್ ಡಿ.ಪೆನ್ನೇಕರ್ , ಸಶಸ್ತ್ರ ಪಡೆಗಳ ಧ್ವಜ ದಿನಾಚರಣೆ , ಡಿ. 10ರಿಂದ 21ರವರೆಗೆ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯೆ ವೀಣಾ ಅಚ್ಚಯ್ಯ ಅಲಭ್ಯ , ಅಯ್ಯಂಡ್ರ ರೋಹಿಣಿ ನಾಣಯ್ಯನವರ ಕುಂಚದಲ್ಲಿ ಅರಳಿದ ಭತ್ತದ ತೆನೆಗೂಡು , ಮಡಿಕೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಜಾಗೃತಿ ಜಾಥ ಸ್ವಚ್ಛ ಪರಿಸರ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಜಯ ಚಿಣ್ಣಪ್ಪ  ಕರೆ  , ಗೌಡ ಜನಾಂಗದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಾಟ , ಹಳೇ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಂದ ಕೊಡುಗೆ ,

ಹುಟ್ಟುಹಬ್ಬದ ಶುಭಾಶಯಗಳು

Posted on: April 7, 2014

ನಮಸ್ಕಾರ..

Anatharajಕೊಡಗಿನ ಮೊಟ್ಟ ಮೊದಲ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಸುದ್ದಿವಾಹಿನಿ ಕೊಡಗು ನ್ಯೂಸ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್ ಗೆ ಒಂದು ವರ್ಷದ ಸಂಭ್ರಮ.. ಈ ಸುದ್ದಿ ಕೇಳಿ ನನಗೆ ತುಂಬಾ ಸಂತೋಷವಾಯಿತು. ಏಕೆಂದರೆ ಕೇವಲ ಸ್ಥಳೀಯ ದಿನಪತ್ರಿಕೆಗಳಿಗೆ ಅವಲಂಬಿತರಾಗಿದ್ದ ನಾವು, ತಕ್ಷಣ ಸುದ್ದಿ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ವಿಫಲವಾಗಿದ್ದೆವು. ಮಡಿಕೇರಿಯಲ್ಲೇ ಇದ್ದರೂ ಒಂದು ದಿನ ಕಾದು ಮರುದಿನ ಆ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಓದಬೇಕಾಗಿತ್ತು.

ಆದರೆ ನಿಮ್ಮ ಕೊಡಗು ನ್ಯೂಸ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್ ನಿಂದಾಗಿ ತಕ್ಷಣ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಛಾಯಾಚಿತ್ರ ಮುಖಾಂತರ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬಹುದಾಗಿದೆ. ನಾನು ಪ್ರತಿದಿನ, ಅರ್ಧಗಂಟೆಗೊಮ್ಮೆ ಕೊಡಗು ನ್ಯೂಸ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್‌ನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾ ಇರುತ್ತೇನೆ. ತುಂಬಾ ಸುಂದರವಾಗಿ, ಶುದ್ಧವಾಗಿ ಮೂಡಿ ಬರುತ್ತಿದೆ.

ಕೊಡಗು ನ್ಯೂಸ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್‌ಗೆ ನನ್ನದೊಂದು ಸಲಹೆ.. ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಕೊಡುವ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣ ಮಾಹಿತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡು, ಆ ಸುದ್ದಿ ಗೊಂದಲ/ಸಂಶಯಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು. ಆಗ ಆ ಸುದ್ದಿಯ ದಕ್ಷತೆ ಹೆಚ್ಚುತ್ತದೆ. ಏನೇ ಆಗಲಿ ನ್ಯೂಸ್ ಡಾಟ್ ಕಾಮ್‌ನ ಅಭಿಮಾನಿಯಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಶುಭಾಶಯವನ್ನು ಕೋರುತ್ತೇನೆ ಹಾಗೂ ಹೀಗೆ ಅದರ ಕಾರ್ಯವು ಮುಂದುವರಿಯಲಿ ಮತ್ತು ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ಬೆಳೆಯಲಿ ಎಂದು ಹಾರೈಸುತ್ತೇನೆ.

ವಂದನೆಗಳೊಂದಿಗೆ,

ಅನಂತ್‌ರಾಜ್ ಪಿ.ಎಸ್.
ಮಡಿಕೇರಿ
ಮೊ: 9449475707

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ತಿಳಿಸಿ

Your email address will not be published. Required fields are marked *