ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್
ಹೈ ಕಮಾಂಡ್ ಸೂಚಿಸಿದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಗೆಲುವಿಗೆ ಶ್ರಮಿಸಲು ಮಡಿಕೇರಿ ನಗರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸಮಿತಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಯ , ಕೇಂದ್ರದ 546 ಕೋಟಿ ರೂ. 8 ಜಿಲ್ಲೆಗಳಿಗೆ ವಿನಿಯೋಗ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ , ಕೊಡಗು ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಗುದ್ದಲಿ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದ ಸಿಎಂ , ಅಪರಾಧ ತಡೆಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಸಹಭಾಗಿತ್ವ ಅಗತ್ಯ ಕೊಡಗು ಎಸ್‍ಪಿ ಸುಮನ್ ಡಿ.ಪೆನ್ನೇಕರ್ , ಸಶಸ್ತ್ರ ಪಡೆಗಳ ಧ್ವಜ ದಿನಾಚರಣೆ , ಡಿ. 10ರಿಂದ 21ರವರೆಗೆ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯೆ ವೀಣಾ ಅಚ್ಚಯ್ಯ ಅಲಭ್ಯ , ಅಯ್ಯಂಡ್ರ ರೋಹಿಣಿ ನಾಣಯ್ಯನವರ ಕುಂಚದಲ್ಲಿ ಅರಳಿದ ಭತ್ತದ ತೆನೆಗೂಡು , ಮಡಿಕೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಜಾಗೃತಿ ಜಾಥ ಸ್ವಚ್ಛ ಪರಿಸರ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಜಯ ಚಿಣ್ಣಪ್ಪ  ಕರೆ  , ಗೌಡ ಜನಾಂಗದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಾಟ , ಹಳೇ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಂದ ಕೊಡುಗೆ ,

ಕುಪ್ಪಂಡ ದತ್ತಾತ್ರಿ ಟಿಟಿ ಚಾಂಪಿಯನ್

Posted on: November 30, 2015

ಮಡಿಕೇರಿ :

ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಪತ್ರಕರ್ತರ ಸಂಘದ ಕ್ರೀಡಾ ಸಮಿತಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ಪತ್ರಿಕಾ ಭವನದಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ನಡೆದ ಪತ್ರಕರ್ತರ ಜಿಲ್ಲಾಮಟ್ಟದ ಒಳಾಂಗಣ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು ಹೊಸದಿಗಂತ ವರದಿಗಾರ ಕುಪ್ಪಂಡ ದತ್ತಾತ್ರಿ ಟೇಬಲ್ ಟೆನ್ನಿಸ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಆಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದ್ದಾರೆ.

DSC_1278

ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಜನಶ್ರೀ ವರದಿಗಾರ ಕೊಳಂಬೆ ಉದಯ್ ಮೊಣ್ಣಪ್ಪ ಅವರನ್ನು ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿದರು. ಉದಯ್ ಮೊಣ್ಣಪ್ಪ ದ್ವಿತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯಿತು. ಸುವರ್ಣ ನ್ಯೂಸ್ ಚಾನಲ್‌ನ ಸತ್ಯ ಮಂಜು (ಪ್ರದೀಪ್) ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು. ಡಬಲ್ಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಕುಪ್ಪಂಡ ದತ್ತಾತ್ರಿ ವಿಜಯವಾಣಿ ವರದಿಗಾರ ಅಜ್ಜಮಾಡ ರಮೇಶ್ ಕುಟ್ಟಪ್ಪ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿ ಪ್ರಥಮ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು. ಅಂತಿಮ ಹಣಾಹಣಿಯಲ್ಲಿ ಟಿವಿ ೯ ವರದಿಗಾರ ಕೆ.ಬಿ. ಮಂಜುನಾಥ್- ಪ್ರಜಾವಾಣಿ ವರದಿಗಾರ ಶ್ರೀಕಾಂತ್ ಕಲ್ಲಮ್ಮನವರ್ ತಂಡವನ್ನು ಪರಾಭವಗೊಳಿಸಿ ದರು. ಪ್ರಜಾಸತ್ಯ ಸಂಪಾದಕ ಜಿ.ವಿ. ರವಿಕುಮಾರ್- ಶಕ್ತಿ ಉಪಸಂಪಾದಕ ಕಾಯಪಂಡ ಶಶಿ ಸೋಮಯ್ಯ ತಂಡ ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆಯಿತು.

ಕೇರಂ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಸದಿಗಂತ ಸಿದ್ದಾಪುರ ವರದಿಗಾರ ರಜಿತ್‌ಕುಮಾರ್- ಪ್ರಥಮ, ಟಿವಿ ೯ ವರದಿಗಾರ ಕೆ.ಬಿ. ಮಂಜುನಾಥ್- ದ್ವಿತೀಯ, ರಾಜ್ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿಗಾರ ಸಂಪತ್‌ರಾಜ್ ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದರು. ಡಬಲ್ಸ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ಮೈಸೂರುಮಿತ್ರ ವರದಿಗಾರ ಮುರಳೀಧರ್- ಪ್ರಜಾವಾಣಿ ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ವರದಿಗಾರ ಡಿ.ಪಿ. ಲೋಕೇಶ್ ಪ್ರಥಮ, ಚಿತ್ತಾರ ಸಂಪಾದಕಿ ಸವಿತಾ ರೈ, ವರದಿಗಾರ ಆನಂದ ಕೊಡಗು ದ್ವಿತೀಯ, ಟಿವಿ ೯ ವರದಿಗಾರ ಕೆ.ಬಿ. ಮಂಜುನಾಥ್- ಸುವರ್ಣ ನ್ಯೂಸ್‌ನ ಸತ್ಯ ಮಂಜು ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಚೆಸ್ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿ ಗೋಣಿಕೊಪ್ಪಲು ವರದಿಗಾರ ಟಿ.ಎಲ್. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್, ಪ್ರೆಸ್‌ಕ್ಲಬ್ ಉದ್ಯೋಗಿ ಕೆ.ಆರ್. ಕೀರ್ತನ್ ದ್ವಿತೀಯ ಹಾಗೂ ಮೈಸೂರುಮಿತ್ರ ಸೋಮವಾರಪೇಟೆ ವರದಿಗಾರ ಎಸ್.ಎ. ಮುರಳೀಧರ್ ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ರೆಮ್ಮಿ ಸ್ಪರ್ಧೆಯಲ್ಲಿ ಟಿ.ಎಲ್. ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ ಪ್ರಥಮ, ಸಂಪತ್‌ರಾಜ್ ದ್ವಿತೀಯ ಹಾಗೂ ಸತ್ಯ ಮಂಜು ತೃತೀಯ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

DSC_1269

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ತಿಳಿಸಿ

Your email address will not be published. Required fields are marked *