ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್
ಹೈ ಕಮಾಂಡ್ ಸೂಚಿಸಿದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಗೆಲುವಿಗೆ ಶ್ರಮಿಸಲು ಮಡಿಕೇರಿ ನಗರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸಮಿತಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಯ , ಕೇಂದ್ರದ 546 ಕೋಟಿ ರೂ. 8 ಜಿಲ್ಲೆಗಳಿಗೆ ವಿನಿಯೋಗ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ , ಕೊಡಗು ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಗುದ್ದಲಿ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದ ಸಿಎಂ , ಅಪರಾಧ ತಡೆಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಸಹಭಾಗಿತ್ವ ಅಗತ್ಯ ಕೊಡಗು ಎಸ್‍ಪಿ ಸುಮನ್ ಡಿ.ಪೆನ್ನೇಕರ್ , ಸಶಸ್ತ್ರ ಪಡೆಗಳ ಧ್ವಜ ದಿನಾಚರಣೆ , ಡಿ. 10ರಿಂದ 21ರವರೆಗೆ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯೆ ವೀಣಾ ಅಚ್ಚಯ್ಯ ಅಲಭ್ಯ , ಅಯ್ಯಂಡ್ರ ರೋಹಿಣಿ ನಾಣಯ್ಯನವರ ಕುಂಚದಲ್ಲಿ ಅರಳಿದ ಭತ್ತದ ತೆನೆಗೂಡು , ಮಡಿಕೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಜಾಗೃತಿ ಜಾಥ ಸ್ವಚ್ಛ ಪರಿಸರ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಜಯ ಚಿಣ್ಣಪ್ಪ  ಕರೆ  , ಗೌಡ ಜನಾಂಗದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಾಟ , ಹಳೇ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಂದ ಕೊಡುಗೆ ,

ಅ.೧೯ರಂದು “ಕ್ರೋಡನಾಡ್ ಕೊಡವ ಮಕ್ಕ” ಸಂಘಟನೆಗೆ ಚಾಲನೆ

Posted on: October 16, 2017

FB_IMG_1508142523940
ಮಡಿಕೇರಿ: ಕೊಡಗಿನ ಕಾಲೇಜು ಕೊಡವ ಯುವಕರ ಕ್ರೋಡನಾಡ್ ಕೊಡವ ಮಕ್ಕ ಎಂಬ ಯುವ ಸಂಘಟನೆಗೆ ಅಕ್ಟೋಬರ್ ೧೯ರಂದು ಚಾಲನೆ ದೊರೆಯಲಿದೆಂದು ಸಂಘಟನೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೇಚಂಟ ರಂಜನ್ ಮಂದಣ್ಣ ಪ್ರಕಟನೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಕೊಡಗಿನಲ್ಲಿ ಮೆರೆಯಾಗುತಿರುವ ಕೊಡವ ಸಾಹಿತ್ಯ,ಸಂಸ್ಕ್ರತಿ, ಆಚಾರವಿಚಾರ, ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳನ್ನು ಉಳಿಸಿ ಬೆಳೆಸು ಹಾಗು ಒಗ್ಗಟನ್ನು ಮೂಡಿಸಲು ಕ್ರೋಢನಾಡ್ ಕೊಡವ ಮಕ್ಕ ಎಂಬ ಯುವ ಸಂಘಟನೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಬೀಸುತಿದ್ದೇವೆಂದು ತಿಳಿದ್ದಾರೆ.
ಅಕ್ಟೋಬರ್೧೯ರಂದು ಪೂರ್ವಾಹ್ನ ೧೦ಗಂಟೆಗೆ ವಿರಾಜಪೇಟೆಯ ಟೌನ್ ಹಾನ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಉದ್ಗಾಟನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಪತ್ರಕರ್ತ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಜ್ಜಮಡ ರಮೇಶ್ ಕುಟ್ಟಪ್ಪ, ವಿಜಯಕರ್ನಾಟಕ ಜಿಲ್ಲಾವರದಿಗಾರ ಹಾಗು ಸಾಹಿತಿ ಐತಿಚಂಡ ರಮೇಶ್ ಉತ್ತಪ್ಪ ಹಾಗು ಕೊಡವ ಮಕ್ಕಡ ಕೂಟದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬೊಳ್ಳಜಿರ ಬಿ.ಅಯ್ಯಪ್ಪ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಲಿರುವರು.
ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಂಗವಾಗಿ ದೀಪಬೆಳಗಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಉದ್ಗಾಟಿಸಿ, ಅತಿಥಿಗಳಿಂದ ಸಂಪ್ರದಾಯವಾಗಿ ದುಡಿಕೊಟ್ಟಿ ಸಂಘಟನೆಯ ಚಾಲನೆ,ಲೋಗೋ ಉದ್ಗಾಟನೆ ನಂತರದಲ್ಲಿ ಸಂಘನೆಗೆ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಹಾಗು ಸದಸ್ಯರ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಾಗುವುದೆಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ವಿವರಗಳಿಗೆ ೯೮೪೫೪೩೨೫೯೦, ೮೧೯೭೬೨೬೧೮೪, ೭೭೬೦೬೮೮೮೬೨ ಸಂಪರ್ಕಿಸ ಬಹುದು.

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ತಿಳಿಸಿ

Your email address will not be published. Required fields are marked *