ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್
ಮತ್ತೆ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ಮುಂದುವರೆದ ಹುಲಿ ದಾಳಿಗೆ ಸಾಕುಪ್ರಾಣಿಗಳು ಬಲಿ , ಪ್ರವಾಸೋದ್ಯಮದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಗೆ ಕೊಡಗು ಟೂರಿಸಂ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಒತ್ತಾಯ , ದಲಿತರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಪರಿಹಾರಕ್ಕೆ ದಸಂಸ ಆಗ್ರಹ ಸಿಎಂ ಗೆ ಮನವಿ , ಮಡಿಕೇರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ಯುವ ಒಕ್ಕೂಟದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ನವೀನ್ ದೇರಳ ಪುನರಾಯ್ಕೆ , ಕೊಡಗು ಜಿಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯನಿರತ ಪತ್ರಕರ್ತರ ಸಂಘದ ಚುನಾವಣೆ ಆ.5ರಂದು ಮತದಾನ , ಜಿಲ್ಲಾ ಪತ್ರಕರ್ತರ ಸಂಘದ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆ, ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿತರಣೆ , ಜಿಲ್ಲೆಗೆ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಭೇಟಿ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಜಿಲ್ಲಾಧ್ಯಕ್ಷ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಸಂಕೇತ್‌ ಪೂವಯ್ಯ ರಾಜಿನಾಮೆ..! , ಸ್ಥಳೀಯ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಅರಿತು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿ ಕರ್ತವ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಸಿಎಂ ಸೂಚನೆ , ಪತ್ರಿಕಾ ದಿನಾಚರಣೆ – ಮಾಧ್ಯಮ ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಯನ್ನು ಸಮಾಜ ಬಯಸುತ್ತದೆ ನ್ಯಾಯವಾದಿ ಎಚ್.ಎಸ್.ಚಂದ್ರಮೌಳಿ , ಶಾಸಕರಾದ ಎಂ.ಪಿ.ಅಪ್ಪಚ್ಚುರಂಜನ್ ರಿಂದ ಹಕ್ಕುಪತ್ರ ವಿತರಣೆ ,

ಬುಡದಲ್ಲೇ ಬೆಳೆದ ಬಾಳೆ ಹೂ

Posted on: January 25, 2018

bale hu
ಸಿದ್ದಾಪುರ : ಸಿದ್ದಾಪುರದ ಮನೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಬಾಳೆ ಗಿಡವೊಂದು ಬುಡದಲ್ಲೇ ಹೂ ಬಿಟ್ಟು
ಸಾರ್ವಜನಿಕರಲ್ಲಿ ಅಚ್ಚರಿ ಮೂಡಿಸಿದೇ. ಇಲ್ಲಿನ ಎಂ.ಜಿ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ವಾಸವಿರುವ ಮಾಜಿ ಸೈನಿಕರಾದ ಎನ್.ಎಂ ತಮ್ಮಯ್ಯ ನವರ ಮನೆ ಎದುರು ಇರುವ ಬಾಳೆ ಗಿಡ ಬುಡದಲ್ಲೇ ಹೂ ಬಿಡುವ ಮೂಲಕ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದೆ.

ಕೆಲ ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ತಮ್ಮ ಮನೆಯ ಎದುರು ಇದ್ದ ಬಾಳೆ ಗಿಡ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬಾಡಿ ಹೋಗಿ ಎಳೆಗಳು ಒಣಗಿದ್ದವು ಇದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದ ತಮ್ಮಯ್ಯನವರು ಇನ್ನೇನು ಬಾಳೆ ಗಿಡ ಬಾಡಿಹೋಯಿತಲ್ವಾ ಇನ್ನು ಇದರಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ ೨ ಅಡಿಗಳಷ್ಟು ಬುಡವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಕತ್ತರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ೨ ತಿಂಗಳುಗಳ ನಂತರ ಕತ್ತರಿಸಲ್ಪಟ ಬಾಳೆ ಗಿಡದ ಬುಡದಲ್ಲಿ ಹೂ ಬಿಡುವ ಮೂಲಕ ಅಚ್ಚರಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ತಿಳಿಸಿ

Your email address will not be published. Required fields are marked *