ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್
ಹೈ ಕಮಾಂಡ್ ಸೂಚಿಸಿದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಗೆಲುವಿಗೆ ಶ್ರಮಿಸಲು ಮಡಿಕೇರಿ ನಗರ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಸಮಿತಿ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಯ , ಕೇಂದ್ರದ 546 ಕೋಟಿ ರೂ. 8 ಜಿಲ್ಲೆಗಳಿಗೆ ವಿನಿಯೋಗ ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಕುಮಾರಸ್ವಾಮಿ , ಕೊಡಗು ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಗುದ್ದಲಿ ಪೂಜೆ ನೆರವೇರಿಸಿದ ಸಿಎಂ , ಅಪರಾಧ ತಡೆಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಸಹಭಾಗಿತ್ವ ಅಗತ್ಯ ಕೊಡಗು ಎಸ್‍ಪಿ ಸುಮನ್ ಡಿ.ಪೆನ್ನೇಕರ್ , ಸಶಸ್ತ್ರ ಪಡೆಗಳ ಧ್ವಜ ದಿನಾಚರಣೆ , ಡಿ. 10ರಿಂದ 21ರವರೆಗೆ ವಿಧಾನ ಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯೆ ವೀಣಾ ಅಚ್ಚಯ್ಯ ಅಲಭ್ಯ , ಅಯ್ಯಂಡ್ರ ರೋಹಿಣಿ ನಾಣಯ್ಯನವರ ಕುಂಚದಲ್ಲಿ ಅರಳಿದ ಭತ್ತದ ತೆನೆಗೂಡು , ಮಡಿಕೇರಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಜಾಗೃತಿ ಜಾಥ ಸ್ವಚ್ಛ ಪರಿಸರ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕೆ ಜಯ ಚಿಣ್ಣಪ್ಪ  ಕರೆ  , ಗೌಡ ಜನಾಂಗದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಪಂದ್ಯಾಟ , ಹಳೇ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಂದ ಕೊಡುಗೆ ,

ಎಸ್.ಡಿ.ಪಿ.ಐ ಹಾಗೂ ಐಕೇರ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ವತಿಯಿಂದ ನೆರೆಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ಇಟ್ಟಿಗೆ ವಿತರಣೆ

Posted on: September 18, 2018
IMG-20180917-WA0035
ಕುಶಾಲನಗರ : ಎಸ್.ಡಿ‌.ಪಿ.ಐ ಹಾಗೂ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಐ ಕೇರ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ವತಿಯಿಂದ ಕೊಡಗಿನಲ್ಲಿ ನೆರೆಪ್ರವಾಹದಿಂದ ಮನೆಕಳೆದುಕೊಂಡ ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ಮನೆ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸೋಮವಾರ ಇಟ್ಟಿಗೆ ವಿತರಿಸಲಾಯಿತು.
ನೆರೆಪ್ರವಾಹದಿಂದ ತಮ್ಮ ಮನೆಯ ಗೋಡೆ ಬಿದ್ದು ಸಂಸ್ರಸ್ತರಾಗಿದ್ದ ಕುಶಾಲನಗರದ ಪತ್ರಕರ್ತ ಕೆ.ಟಿ.ಶ್ರೀನಿವಾಸ್ರವರಿಗೆ ಮನೆ ನಿರ್ಮಾಣಕ್ಕಾಗಿ ಇಟ್ಟಿಗೆ ವಿತರಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ಮಾತನಾಡಿದ ಐ ಕೇರ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಟ್ರಸ್ಟಿನ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಮುಹಸಿನ್ ಹಾಗೂ ನಗರ ಎಸ್.ಡಿ‌.ಪಿ.ಐ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆಬಿದ್ ಮಾತನಾಡಿ, ಇಂದು ಎಸ್.ಡಿ.ಪಿ.ಐ ಹಾಗೂ ಐ ಕೇರ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಟ್ರಸ್ಟ್ ವತಿಯಿಂದ ನೆರೆಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ನೆರವಾಗುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟಿಗೆ ವಿತರಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಇದೇ ರೀತಿ ತಮ್ಮ ಕೈಯಿಂದಾದ ಸೇವೆಯನ್ನು ನೆರೆಸಂತ್ರರಿಗೆ ಮಾಡಲಿದ್ದು, ಸರ್ಕಾರ ಕೂಡಾ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನಹರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ ಎಂದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭ ಐ ಕೇರ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಟ್ರಸ್ಟಿನ ಯೂನುಸ್, ಎಸ್.ಡಿ.ಪಿ.ಐ ನಗರ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ
ಹನೀಫ್ ಹಾಗೂ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಅಝೀಝ್,
 ಇಲ್ಯಾಸ್, ಶರೀಫ್, ಮುಜೀಬ್, ಸಲಾಂ, ಅಝೀಝ್, ಜಕ್ರಿಯ, ಕಲೀಲ್, ಘನಿ, ಇನ್ನಿತರರು ಇದ್ದರು‌

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ತಿಳಿಸಿ

Your email address will not be published. Required fields are marked *